24+1=4ever
Chào mừng bạn tới 24+1=4ever mời bạn đăng ký để có thể sử dụng mọi chức năng của diễn đàn
24+1=4ever
Chào mừng bạn tới 24+1=4ever mời bạn đăng ký để có thể sử dụng mọi chức năng của diễn đàn
24+1=4ever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

24+1=4ever

FORUM CỘNG ĐỒNG SINH VIÊN PHAN THIẾT - BÌNH THUẬN

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 I_icon_minitimeSun Sep 12, 2010 12:05 am
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat14
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavatar_01cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavatar_02_newscười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavatar_03
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat11turtle9xcười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat13
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat15cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat17cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat18
.:.Thông tin.:.
turtle9xMemberMember

Tài sản củaturtle9x
Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 440
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Vide

Bài gửiTiêu đề: cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua

First topic message reminder :

Mấy ngày nay có vẻ tui đã đỡ hơn thì phải.....
nói sao nhỉ. vẫn cứ cảm giác bùn bùn đó. vẫn có lắm lúc nhớ cực kì đến nỗi tui đã cất lun cái sim từng xài chung để khỏi phải gọi điện cho ng đó khi nhớ wa và k kiềm dc mình. vẫn cứ cảm giác ...đau tim khi thấy cái nick đó online để roy lại thấy cái avarta của nhỏ khác trên cái nick đó. nh kỉ niệm , nh hình ảnh về Chợ gạo, về Tiền Giang cứ lun ở trong tâm trí, mún thoát ra mà vẫn chưa dc. thật. chưa bao h tui thấy mình fai ...gồng mình như lúc này. có thể nói như vậy. :83:
tui bít thời gian roy sẽ giúp tui quên dc. nh ngày wa tui cũng đã cố gắng.cố gắng đến lớp thì nói cười thật zui, nén nỗi bùn vào bên trong.làm zị thật chẳng dễ chịu chút nào.lòng thì nặng trĩu mà vẫn fai cố tỏ ra như k.gượng ép thật đúng k? nhưng tui fat hiện đó là 1 cách tốt. ít ra nó cũng jup tui tạm quên nỗi bùn dc 1 lát.
có 1 ông anh từng khuyên tui : hãy bít tìm niềm vui trong nh nỗi bùn. và cũng có 1 diễn viên đã từng nói: cười lên roy mọi chuyện sẽ wa. uh. cố mỉm cười nào. cười để thấy đời cũng k đến nỗi quá tệ.
P/s: mọi ngừ có thấy cái avarta của tui dễ xương hog? cừ lên cái cho zui nào! hehe. :68: :63: :59: :62: :34: :37:

Chữ kí của thành viên turtle9x

cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 I_icon_minitimeThu Oct 07, 2010 5:58 pm
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat14
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavatar_01cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavatar_02_newscười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavatar_03
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat11turtle9xcười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat13
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat15cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat17cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Bgavat18
.:.Thông tin.:.
turtle9xMemberMember

Tài sản củaturtle9x
Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 440
cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua - Page 2 Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua

uh. nếu Tuấn Anh có vấn đề j cứ tâm sự với tụi này ( nếu mún). tụi này sẽ chia sẻ vói bạn. nhất định. :68:

Chữ kí của thành viên turtle9x

Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
Không nên viết toàn tiếng Anh hay tiếng nước ngoài
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài