24+1=4ever
Chào mừng bạn tới 24+1=4ever mời bạn đăng ký để có thể sử dụng mọi chức năng của diễn đàn
24+1=4ever
Chào mừng bạn tới 24+1=4ever mời bạn đăng ký để có thể sử dụng mọi chức năng của diễn đàn
24+1=4ever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

24+1=4ever

FORUM CỘNG ĐỒNG SINH VIÊN PHAN THIẾT - BÌNH THUẬN

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

trải lòng.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
trải lòng. - Page 2 I_icon_minitimeSun Sep 05, 2010 11:23 pm
trải lòng. - Page 2 Bgavat14
trải lòng. - Page 2 Bgavatar_01trải lòng. - Page 2 Bgavatar_02_newstrải lòng. - Page 2 Bgavatar_03
trải lòng. - Page 2 Bgavat11turtle9xtrải lòng. - Page 2 Bgavat13
trải lòng. - Page 2 Bgavat15trải lòng. - Page 2 Bgavat17trải lòng. - Page 2 Bgavat18
.:.Thông tin.:.
turtle9xMemberMember

Tài sản củaturtle9x
Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 440
trải lòng. - Page 2 Vide

Bài gửiTiêu đề: trải lòng.

First topic message reminder :

Đối với nhìu cặp đôi chia tay cũng đồng nghĩa với chấm hết, là ko còn là j của nhau nữa kể cả bạn bè.Trc h tôi lun ủng hộ quan điểm đó nhưng đến bây h gặp chuyện rồi mới thấy thật tâm mình chẳng mún vậy. tôi đã chia tay, vừa mới thôi và h tôi đang cố gắng để quên. thật ko dễ dàng. bạn bè , anh chị tôi nói ng đó ko đáng để tôi luyến tiếc....uhm. tôi thấy họ nói đúng. tôi và ng đó quá chênh lệch,có típ tục cũng chẳng có tương lai. thế giới của tôi và thế giới của ng đó rất khác nhau...
ngày mai tôi sẽ bắt đầu năm học mới của mình và tôi thật ko mún để chuyện tc của mình ảnh hưởng đến việc học.nh hình ảnh của ng đó vẫn còn. những j liên quan đến ng đó vẫn còn hiện hữu trong cuộc sống của tôi: nh món quà, nick yahoo, số đt...nhìu ng khuyên tôi nên xóa hết đi, cất ng đó vào 1 ngăn và trở về với cuộc sống của tôi_ cuộc sống ko có ng đó như trc h.
thật sự trong lòng tôi vẫn chưa dứt khỏi. tôi có cảm giác mình vẫn đang đợi chờ_ chờ 1 cú điện thoại hay 1 tn của ng đó. tôi bít đó là vô vọng...trong lòng tôi vẫn chưa dứt khỏi ng đó dc....

Chữ kí của thành viên turtle9x

trải lòng. - Page 2 I_icon_minitimeThu Oct 07, 2010 6:02 pm
trải lòng. - Page 2 Bgavat14
trải lòng. - Page 2 Bgavatar_01trải lòng. - Page 2 Bgavatar_02_newstrải lòng. - Page 2 Bgavatar_03
trải lòng. - Page 2 Bgavat11turtle9xtrải lòng. - Page 2 Bgavat13
trải lòng. - Page 2 Bgavat15trải lòng. - Page 2 Bgavat17trải lòng. - Page 2 Bgavat18
.:.Thông tin.:.
turtle9xMemberMember

Tài sản củaturtle9x
Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 440
trải lòng. - Page 2 Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: trải lòng.

gứm. coi con mèo nó hun bạn blue fire ka. gứm! bạn coi lại miệng bạn đi....lông mèo k á. :91: :74:

Chữ kí của thành viên turtle9x

Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
Không nên viết toàn tiếng Anh hay tiếng nước ngoài
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài