24+1=4ever
Chào mừng bạn tới 24+1=4ever mời bạn đăng ký để có thể sử dụng mọi chức năng của diễn đàn
24+1=4ever
Chào mừng bạn tới 24+1=4ever mời bạn đăng ký để có thể sử dụng mọi chức năng của diễn đàn
24+1=4ever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

24+1=4ever

FORUM CỘNG ĐỒNG SINH VIÊN PHAN THIẾT - BÌNH THUẬN

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. I_icon_minitimeThu Dec 16, 2010 9:24 am
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat14
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavatar_01trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavatar_02_newstrân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavatar_03
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat11turtle9xtrân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat13
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat15trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat17trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat18
.:.Thông tin.:.
turtle9xMemberMember

Tài sản củaturtle9x
Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 440
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Vide

Bài gửiTiêu đề: trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại.

dạo gần đây ta bỗng nhận thấy hình như ta tham lam wa. ta thấy ta k bằng lòng với hiện tại, k bằng lòng với nh j mình có. ta bít ta là ng rất may mắn vì quanh ta có nhìu ng bạn tốt, sẵn sàng tha thứ và chấp nhận con ng của ta. vậy mà lắm lúc ta lại cứ so sánh này nọ, và h thì chính cái tham lam đó dường như đang lấy mất của ta 1 ng bạn thân nhất, ng mà ta đã từng nghĩ dù có chuyện j đi chăng nữa sẽ k bao h bỏ rơi ta.
ta đang lo lắng. lo lắng rất nhìu. ta lo sợ cái lúc mà ng bạn thân đó thật sự tách ta khỏi thế giới của bạn đó thì ta bít fai làm thế nào...
thật là 1 tháng cuối năm k êm ả j cho mấy.... :83:

Chữ kí của thành viên turtle9x

trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. I_icon_minitimeThu Dec 16, 2010 1:20 pm
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat14
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavatar_01trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavatar_02_newstrân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavatar_03
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat11ga_quay0009trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat13
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat15trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat17trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Bgavat18
.:.Thông tin.:.
ga_quay0009MemberMember

Tài sản củaga_quay0009
Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 58
trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại. Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: trân trọng những j mình có và bằng lòng với hiện tại.

đôi khi cố gắng đúng là điiều mà chúng ta cần trong cuộc sống.
nếu chúng ta được phép sống mà không bao giờ gặp trở ngại trong cuộc đời, chúng ta sẽ bị giới hạn,
chúng ta không thể mạnh mẽ như bây giờ, chúng ta không bao giờ bay được....

Chữ kí của thành viên ga_quay0009

Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
Không nên viết toàn tiếng Anh hay tiếng nước ngoài
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài